^
Deuteronomi
Àṣẹ láti jáde kúrò ní Horebu
Yíyan àwọn olórí
A rán àwọn Ayọ́lẹ̀wò jáde
Ìṣọ̀tẹ̀ sí Olúwa
Ìrìn àrè ní aginjù
Israẹli ṣẹ́gun Sioni ọba Heṣboni
Ìṣẹ́gun Ogu ọba Baṣani
Pínpín ilẹ̀ náà
A kò gba Mose láààyè láti kọjá Jordani
Mose pàṣẹ ìgbọ́ràn
Èèwọ̀ ni ìbọ̀rìṣà jẹ́
Olúwa ni Ọlọ́run
Àwọn ìlú ààbò
Ìfáàrà sí òfin
Àwọn òfin mẹ́wàá
Fẹ́ràn Olúwa Ọlọ́run rẹ
Lílé àwọn orílẹ̀-èdè jáde
Má ṣe gbàgbé Olúwa
Kì í ṣe nítorí òdodo Israẹli
Ère òrìṣà wúrà
Wàláà òfin bí i ti ìṣáájú
Ẹ bẹ̀rù Olúwa
Fẹ́ràn Olúwa kí o sì gbọ́ tirẹ̀
Ibi ìsìn kan ṣoṣo
Sí sin àwọn ọlọ́run mìíràn
Oúnjẹ tí ó mọ́ àti èyí tí kò mọ́
Ìdámẹ́wàá
Ọdún ìyọ̀ǹda àti ìdáríjì
Ìdásílẹ̀ àwọn ẹrú
Àkọ́bí àwọn ẹran ọ̀sìn
Àjọ ìrékọjá
Ayẹyẹ àwọn ọ̀sẹ̀
Ayẹyẹ àgọ́ ìpàdé
Àwọn adájọ́
Sí sin ọlọ́run mìíràn
Àwọn ilé ẹjọ́
Ọba
Ọrẹ fún àwọn àlùfáà àti àwọn ọmọ Lefi
Ohun ìríra
Wòlíì
Ìlú ààbò
Ẹlẹ́rìí
Lílọ sí ogun
Ìdáríjì ìpànìyàn láìnítumọ̀
Fífẹ́ obìnrin ìgbèkùn
Ẹ̀tọ́ àkọ́bí
Ọlọ̀tẹ̀ ọmọ
Onírúurú òfin
Ìrúfin ìgbéyàwó
Yíyọ orúkọ ènìyàn kúrò nínú orúkọ àwọn ènìyàn Olúwa
Ìwà àìmọ́ nínú àgọ́
Onírúurú òfin
Àkọ́so àti ìdámẹ́wàá
Tẹ̀lé àṣẹ Olúwa
Pẹpẹ ní orí òkè Ebali
Ègún ní orí òkè Ebali
Ìbùkún fún ìgbọ́ràn
Ègún fún àìgbọ́ràn
Ìsọdi tuntun májẹ̀mú
Àlàáfíà lẹ́yìn ìyípadà sí Ọlọ́run
Ìfifún ìyè tàbí ikú
Joṣua rọ́pò Mose
Kíka òfin
Ìsọtẹ́lẹ̀ Israẹli ọlọ̀tẹ̀
Orin Mose
Ikú Mose lórí òkè Nebo
Mose bùkún fún àwọn ẹ̀yà
Ikú Mose